Thông tin tài sản đăng
Bán thu hồi vốn lô đất thổ gần KCN Phú Ngãi Trị giá 900 triệu
- Hướng nhà:
- Tình trạng pháp lý:
- Diện tích sử dụng: 402m2
- Mặt tiền: 18
-
- Số tầng: 0
- Số phòng: 0
- Dự án: - - - - - - - - - - - - -
????Vị trí nằm khu vực xã Tầm Vu , Tỉnh Tây Ninh
✅Diện tích 402,3m2 Thổ
✅ Kích thước : ( 18x23 )
✅Hướng Tây Bắc
✅ Đường đá xanh 3 m, đang mở rộng lên đường Bê Tông 4m
✅Cách đường 827B 350 m/ 1,2 km
✅Cách đường Quốc Lộ 50B 1,9 km
✅ Đất vị trí đẹp, nền hạ cao ráo, có đường thoát nước, cấp nước, đường điện ,khu vực dân cư đông đúc, yên tĩnh, đường thông, hai hướng đi, gần quốc lộ 50B, đối diện quy hoạch khu dân cư, hỗ trợ vay ngân hàng, hỗ trợ công chứng ba bên, tạo điều kiện đầu tư sinh lời.
✅Pháp lý rõ ràng , công chứng trong tuần
????Toạ Độ: (10.498653,106.479858)
????Giá bán 900 triệu ( 2,238,000₫/m 2)( 50,000,000₫/m)
https://zalo.me/1954806396242826658
https://nhadattantru.com
✍Nhận ký gửi và môi giới nhà đất✍
- Tin Vip khác
-
-
Đà Nẵng - Giá: 52,500,000
-
Đất Lô Góc Ngõ 112 Nguyễn Thị Duệ Ô Tô Đỗ Đầu Ngõ Giá 1ty450tr
Hải Dương - Giá: 1,450,000 -
Bán đất mặt tiền Diệp Minh Châu Hòa Xuân 100m2 gần AON Mall, giá 6,2 tỷ
Đà Nẵng - Giá: 6,200,000 -
Bán đất kiệt ô tô Trần Đại Nghĩa 176m2 gần KĐT FPT, giá 4,7 tỷ
Đà Nẵng - Giá: 4,700,000 -
Bán đất mặt tiền Khúc Hạo 196m2 ngang 10m, gần biển Sơn Trà, giá 26,5 tỷ
Đà Nẵng - Giá: 26,500,000 -
SIÊU PHẨM MT ĐƯỜNG 157 BÌNH MỸ – XE CONTAINER VI VU QUỸ ĐẤT LỚN – FULL THỔ
TP Hồ Chí Minh - Giá: 19,000,000 -
ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG 164 BÌNH MỸ – NỞ HẬU 20M – FULL THỔ CƯ
TP Hồ Chí Minh - Giá: 13,500,000 -
Long An - Giá: 900,000 -
CHỦ GỬI BÁN GẤP ĐẤT XUÂN THỌ – PHƯỜNG XUÂN TRƯỜNG, ĐÀ LẠT
Lâm Đồng - Giá: 9,500,000 -
SIÊU PHẨM ĐẤT GÓC 2 MẶT TIỀN – ĐƯỜNG SỐ 35, HIỆP BÌNH CHÁNH, TP THỦ ĐỨC
TP Hồ Chí Minh - Giá: 12,800,000
-

Ảnh bds
Vị trí bản đồ